Trường Đại học Quang Trung (ĐHQT) đã phối hợp cùng Công ty TNHH Tư vấn MCHR Nhật Việt (JVMCHR) tổ chức các lớp tiếng Nhật hoàn toàn miễn phí cho học sinh THPT, thầy cô giáo, phụ huynh học sinh, người có mong muốn lao động tại Nhật Bản (được giới thiệu từ các đơn vị kết nghĩa với Trường ĐHQT).
Trường ĐH Quang Trung phối hợp cùng Công ty CP Giáo dục Quốc tế EduGo sẽ tổ chức Hội thảo trực tuyến với chủ đề “Điều dưỡng chuyển đổi – Sự lựa chọn thông minh cho tương lai bền vững” vào 8h30 ngày 22/12/2021 qua nền tảng ZOOM.